บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชน

ผู้เยี่ยมชม

Love_nong@hotmail.com

ขอแนะนำค่ะ (2395 อ่าน)

17 ธ.ค. 2555 15:46

ขออนุญาตนะคะ ทางเราสั่งหนังสือจากท่านเป็นประจำ ที่ปกหนังสือจะติดตัวเลขเล็กๆเพื่อเช็คลำดับรายชื่อหนังสือที่สั่งซื้อหรืออะไรไม่ทราบนะคะ แต่ทางเราแกะออกค่อนข้างยากค่ะ มันเหนียวๆลอกออกไม่หมด หลายเล่มฉีกขาดในส่วนนั้น ทำให้ปกหนังสือสวยๆมันหมดสวยไปเลยค่ะ ถ้ายังไงกรุณารับไว้พิจารณาด้วยนะคะ ขอบพระคุณค่ะ..จากบรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชน

1.4.150.49

ผู้เยี่ยมชม

Love_nong@hotmail.com

mawatasan

mawatasan

ผู้ดูแล

nawatasan@hotmail.com

7 ก.พ. 2557 11:54 #1

ขอบพระคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำ เราจะพยายามปรับปรุงแก้ไขให้ดีที่สุด เหตุผลที่ต้องติดตัวเลขลำดับของหนังสือในการสั่งซื้อหนังสืองบประมาณเข้าห้องสมุด เนื่องจากหนังสือมีจำนวนเยอะและหลายลำดับรายการ ทางเราจึงติดลำดับเพื่อช่วยเหลือด้านการตรวจสอบให้ครบตามที่ลูกค้าเลือกมาค่ะ ต้องขออภัยหากทำให้ลูกค้าไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ

125.24.37.113

mawatasan

mawatasan

ผู้ดูแล

nawatasan@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image